મોની રોય થઇ ટ્રોલ, લોકોએ કહ્યું તું આવા કપડાં કેમ પહેરે છે જેથી વારંવાર છુપાવવુ પડે

Sharing post

ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રી અને બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મૌની રોયનો એક વીડિયો આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં મૌની રોય ડિઝાઈનર ડ્રેસ પહેરીને ભાગતી જોવા મળી રહી છે, જો કે કારની અંદર બેસતાની સાથે જ તે ઉફ્ફ થઈ જાય છે કે બધું કેમેરામાં કેદ થઈ જાય.

જો કે આ વીડિયોમાં જ્યારે મૌની રોય તેના મિત્રો સાથે પોઝ આપતી જોવા મળે છે, ત્યારે તે પોઝ આપતી જોવા મળે છે, પરંતુ આ વીડિયોની અંદર સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે મૌની રોય આ આઉટફિટમાં કમ્ફર્ટેબલ નથી લાગી રહી. હવે એક્ટ્રેસના આ વીડિયો પર લોકો તેને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે, આવી સ્થિતિમાં લોકોએ મૌની રાય દ્વારા પહેરેલા આઉટફિટની નિંદા કરી છે.

તે જ સમયે, એક યુઝરે કોમેન્ટ સેક્શનમાં લખ્યું છે કે એક બાજુથી તેને લોકોથી છુપાવી દીધું અને બીજી બાજુ તમે એવા કપડાં કેમ પહેરો છો જેમાં તમને આરામદાયક લાગતું નથી. એ જ વખતે બીજો કહે છે કે તું એવાં કપડાં કેમ પહેરે છે કે તારે વારંવાર સંતાડવુ પડે. એ જ રીતે, અન્ય એક યુઝર કહે છે કે જ્યારે તમારે વારંવાર પોતાને ઢાંકવા પડે છે ત્યારે તમે આવા કપડાં કેમ પહેરો છો? શું આ આપણી સંસ્કૃતિ છે?

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *