પૂર્વ પોર્ન સ્ટાર મિયા ખલીફાએ બ્રા પણ ન પહેરી… પેન્ટ વગર ક્યાં ઉપડી? જુઓ PHOTOS

Sharing post

પૂર્વ પોર્ન સ્ટાર મિયા ખલીફાએ બ્રા પણ ન પહેરી… પેન્ટ વગર ક્યાં ઉપડી? જુઓ PHOTOS

મિયા ખલીફાને આજે કોણ નથી ઓળખતુ. મિયા ખલીફા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને અવાર નવાર પોતાની સુપર બોલ્ડ તસવીરો શેર કરી હેડલાઈન્સમાં રહે છે. મિયા ખલીફા તેની અદભૂત અને ગ્લેમરસ તસવીરો શેર કરીને ચાહકોને ટ્રીટ કરે છે. ઘણીવાર મિયા તેની ટોપલે તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. આ ઉપરાંત તે તેના બ્રાલેસ ફોટા પણ શેર કરતી રહે છે. મિયા ખલીફા અવારનવાર કોઇ કારણોસર હેડલાઈન્સમાં રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mia K. (@miakhalifa)

પોતાની સુંદરતા અને બોલ્ડ અવતારથી સનસનાટી મચાવનારી મિયા ખલીફા સામાજિક મુદ્દાઓ પર પણ પોતાનો અભિપ્રાય આપે છે. મિયા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને પોતાની તસવીરો અને વીડિયો દ્વારા ફેન્સનું મનોરંજન કરતી રહે છે. આ વખતે પણ મિયાનો સુપર હોટ લુક ચર્ચામાં છે. ભૂતપૂર્વ સ્ટાર મિયા ખલીફાએ તેના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પરથી કેટલીક તસવીરો શેર કરી હતી

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mia K. (@miakhalifa)

આ તસવીરોમાં તે તેના આખા દિવસની સ્થિતિ જણાવી રહી છે. આ તસવીરોમાં એક તસવીર એવી છે જેમાં મિયાની બોલ્ડનેસે હંગામો મચાવ્યો છે. ફોટોમાં મિયા શર્ટના કેટલાક બટન ખોલીને પોઝ આપતી જોવા મળે છે. તેણે નીચે પેન્ટ પણ પહેર્યું ન હતું. મિયાએ ચહેરા પર ચશ્મા અને ગળામાં નેકબેન્ડ પહેર્યુ છે. આ તસવીર પર તેના ફેન્સ ઘણી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mia K. (@miakhalifa)

આ સાથે મિયાએ આ પોસ્ટમાં મિરર સેલ્ફી પણ શેર કરી છે. સેલ્ફીમાં પણ તેની સુંદરતા અદ્ભુત લાગે છે. તમને જણાવી દઈએ કે મિયાને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર 26 મિલિયનથી વધુ લોકો ફોલો કરે છે. મિયાના પર્સનલ ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, તે પ્યુઅર્ટો રિકન સિંગર ઝાય કોર્ટેઝને ડેટ કરી રહી છે. કપલે થોડા સમય પહેલા જ તેમના સંબંધોને ઇન્સ્ટા પર ઓફિશિયલ કર્યા હતા. બંને સોશિયલ મીડિયા પર રોમેન્ટિક તસવીરો શેર કરતા રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mia K. (@miakhalifa)

મિયાએ તેના બોયફ્રેન્ડને કિસ કરતી તસવીર શેર કરી હતી. મિયાનો આ રોમેન્ટિક ફોટો જોઈને ચાહકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. મિયા તેના સંબંધોને લઈને પણ ચર્ચામાં રહે છે. તે તેના જીવનને જાહેર રાખે છે. મિયા ખલીફા આ વર્ષે જુલાઈમાં તેના પતિ રોબર્ટ સેન્ડબર્ગથી અલગ થઈ ગઈ હતી. તે બાદ તે ઘણી હેડલાઇન્સમાં રહી હતી અને ત્યાર પછી તેણે તેના બોયફ્રેન્ડ સાથેના સંબંધોને ઓફિશિયલ કર્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mia K. (@miakhalifa)

તેના અને તેના એક્સ પતિ વચ્ચે શું થયું કે તેમના રસ્તા અલગ થઈ ગયા, આ ચાહકો હંમેશા જાણવા માંગે છે. પરંતુ તે વાત હજી સુધી બહાર આવી નથી. રોબર્ટ પહેલા ફેબ્રુઆરી 2011માં મિયાએ તેના હાઇ સ્કૂલ બોયફ્રેન્ડ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંને વર્ષ 2014માં અલગ થઇ ગયા હતા. પછી વર્ષ 2016માં તેમના છૂટાછેડા થયા હતા. વર્ષ 2014થી લઇને 2015 વચ્ચે તે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કામ કરી રહી હતી. મિયાના બીજા લગ્ન પણ સફળ ન રહી શક્યા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mia K. (@miakhalifa)

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *