માં-દીકરીનું ફિગર જોઈને અક્કલ કામ નહીં કરે પલકનો ડ્રેસ જોતા જ ગુદગુદી થઇ જશે- જુઓ ફોટોસ

Sharing post

ખૂબ જ બોલ્ડ ડ્રેસ પહેરી પાર્ટીમાં પહોંચી શ્વેતા તિવારીની દીકરી પલક, મા સાથે કર્યો ડાંસ તો લોકો બોલ્યા- શરમ નથી કે શું

માં-દીકરીનું ફિગર જોઈને અક્કલ કામ નહીં કરે … પલકનો ડ્રેસ જોતા જ ગુદગુદી થઇ જશે- જુઓ ફોટોસ

ટીવી એક્ટ્રેસ શ્વેતા તિવારીની દીકરી પલક તિવારી આ દિવસોમાં ‘બિજલી બિજલી’ ગીતને લઈને ચર્ચામાં છે. હાલમાં જ પલક તિવારી માતા શ્વેતા તિવારી સાથે ‘બિજલી-બિજલી’ ગીતની સક્સેસ પાર્ટીમાં પહોંચી હતી. આ પાર્ટીમાં શ્વેતા કેઝ્યુઅલ લુકમાં જોવા મળી હતી, ત્યારે લોકોની નજર પલકના ડ્રેસ પર ટકેલી હતી. લોકોએ પલક તિવારીના લુકના જોરદાર વખાણ કર્યા. કેટલાક લોકોને પલક તિવારીનો ડ્રેસ પસંદ ન આવ્યો અને લોકોએ તેને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કરી દીધુ. આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tickle5tar (@tickle5tar)

વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે પલક તિવારી બ્લેક ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. તેણે પાર્ટીમાં માતા શ્વેતા સાથે ‘બિજલી-બિજલી’ ગીત પર ડાન્સ પણ કર્યો હતો. આ દરમિયાન પલક એ બિકી સ્ટાઈલ ટોપ પહેર્યું હતું, જેમાંથી તેની બ્રા દેખાઇ રહી હતી. પલક તિવારીના ડ્રેસને લઈને લોકો તેને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ખરાબ ડ્રેસ. બીજાએ લખ્યુ, થોડી ઘણી શરમ છે કે નહીં. કોઈએ લખ્યું, અરે તારી નહીં તો કમસે કમ તારી માતાનું સન્માન કર. આ રીતે પલકને ડ્રેસ માટે ટ્રોલ કરવામાં આવી રહી છે.

કેટલાક લોકોએ પલક તિવારી અને શ્વેતાના બોન્ડિંગના વખાણ પણ કર્યા છે. પલક તિવારી અને હાર્ડી સંધુનું ગીત ‘બિજલી-બિજલી’ હાલમાં થોડા સમય પહેલા જ રિલીઝ થયું છે, જેને ઘણું પસંદ કરવામાં આવી રહ્યું છે. ફેન્સ ઉપરાંત ઘણા સેલેબ્સે પણ આ ગીત પર ડાન્સ કરતા પોતાના વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યા છે. થોડા દિવસો પહેલા પલક તિવારીએ તેની માતા શ્વેતા સાથે આ જ ગીત પર ડાન્સ કર્યો હતો, જેનો વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ✨Palak Tiwari✨ (@palak._.tiwari)

જણાવી દઈએ કે પલક તિવારીના ગીત ‘બિજલી બિજલી’ને ગાયક અને સંગીતકાર બી પ્રાક દ્વારા લખવામાં આવ્યું છે. આ ગીતમાં હાર્દિક સંધુએ પોતાનો અવાજ આપ્યો છે. વીડિયો સોંગમાં હાર્દિક પલક સાથે રોમાન્સ કરતો અને જબરદસ્ત ડાન્સ કરતો જોવા મળ્યો હતો. આ ગીત થોડા જ દિવસોમાં યુવાનોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ ગયું હતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ✨Palak Tiwari✨ (@palak._.tiwari)

આ ઈવેન્ટ માટે પલકે ટ્રાન્સપરન્ટ બ્લેક ડ્રેસ પહેર્યો હતો. સાથે જ તેની બિકી સ્ટાઈલ ટોપમાં બ્રા સ્પષ્ટ દેખાઈ રહી હતી. તેના લુકને કમ્પ્લીટ કરવા માટે પલકે લાઇટ મેકઅપ સાથે ખુલ્લા વાળ રાખ્યા હતા. જ્યારે શ્વેતા તિવારી ડેનિમ જીન્સ સાથે સફેદ ટોપ અને બ્લેક જેકેટમાં જોવા મળી હતી. આ ઈવેન્ટમાં પલક તિવારી અને શ્વેતા તિવારી પણ ‘બિજલી-બિજલી’ ગીત પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી હતી. ખાસ વાત એ છે કે લોકોએ આ મા-દીકરીની જોડીની ખૂબ પ્રશંસા પણ કરી.


પલક તિવારી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. ક્યારેક તે પોતાની માતા સાથેની તસવીરો શેર કરીને ફેન્સ સાથે જોડાયેલી રહે છે તો ક્યારેક આ રીતે. પલકની બોલ્ડનેસના કારણે તે હંમેશા લાઈમલાઈટમાં રહે છે. ખાસ વાત એ છે કે આ મા-દીકરીનો સંબંધ એટલો પ્રેમાળ છે કે બંનેની બોન્ડિંગ તસવીરોમાં અને વીડિયોમાં સ્પષ્ટ દેખાય છે.

 

પલક તિવારી ટૂંક સમયમાં જ ફિલ્મ ‘રોઝીઃ ધ સેફ્રોન ચેપ્ટર’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ આવતા વર્ષે 14 જાન્યુઆરીએ સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થશે. કહેવાય છે કે આ ફિલ્મ ગુરુગ્રામની એક સત્ય ઘટના પર આધારિત છે. આ ફિલ્મમાં પલક રોઝીનો રોલ કરતી જોવા મળશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bollywood Pap (@bollywoodpap)


You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!