રોજ ખાલી નહાવામાં જ કરોડો ખર્ચ કરે છે આ છોકરી, એક ખાસ વસ્તુથી 100 નોકરોની મદદ લઈને નહાય છે..

Sharing post

રોજ ખાલી નહાવામાં જ કરોડો ખર્ચ કરે છે આ છોકરી, એક ખાસ વસ્તુથી 100 નોકરોની મદદ લઈને નહાય છે..

એકદમ સાચું કહેવામાં આવ્યું છે કે વ્યક્તિનો શોખ ખૂબ મોટી વસ્તુ છે અને વ્યક્તિ પોતાનો શોખ પૂરો કરવા માટે કંઈ પણ કરી શકે છે, દરેક વ્યક્તિનો પોતાનો અલગ શોખ હોય છે, વ્યક્તિ મુસાફરીનો શોખીન હોય છે. તો વ્યક્તિ સોના, ચાંદી અને ડાયમંડ જ્વેલરી અને વ્યક્તિ વિચિત્ર વસ્તુઓનો શોખીન હોય છે, પરંતુ આજે અમે તમને તે મહિલા વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ જેના શોખ વિશે તમે આ લેખ દ્વારા જાણવા જઈ રહ્યા છો. શોખ વિશે જાણીને તમને આશ્ચર્ય થશે.

 

તમને જણાવી દઈએ કે જ્યારે લોકો નહાવા માટે પાણીનો ઉપયોગ કરે છે, ત્યારે આ મહિલા શેમ્પેઈનની બોટલથી સ્નાન કરવાનું પસંદ કરે છે અને આ મહિલા પોતાનો શોખ પૂરો કરવા માટે કરોડો રૂપિયા ખર્ચે છે. “કમલિયા ઝહૂર” નું નામ બ્રિટિશ અબજોપતિની પત્ની કમલિયા ઝહૂર છે. પાકિસ્તાન મૂળના મોહમ્મદ ઝહૂર, જે શેમ્પેનથી સ્નાન કરવાનો શોખીન છે, આ સુંદર મહિલા મોડેલિંગ અને ગાવાની પણ શોખીન છે.

 

તમારી માહિતી માટે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે એક રિપોર્ટ અનુસાર, એવું જાણવા મળ્યું છે કે શેમ્પેઈન શેમ્પેનની 1 બોટલ જેની કિંમત કમલિયા ઝહૂર સ્નાન કરે છે તેની કિંમત લગભગ 5000 રૂપિયા છે અને તે સ્નાન કરવા માટે લગભગ 20 થી 30 બોટલ લે છે. એક દિવસમાં. શેમ્પેનનો ઉપયોગ કરે છે શેમ્પેનની આ બોટલની કિંમતને કારણે, તે તેના મહિનામાં માત્ર સ્નાન કરવા માટે કરોડોમાં ખર્ચ કરે છે, આ ઉપરાંત, તેની લાવણ્ય અને સુંદરતા દર્શાવવા માટે 20 થી 22 નોકરો તેની આસપાસ હંમેશા રહે છે. તેઓ જાળવણીમાં રોકાયેલા છે, જેના કારણે આ નોકરો પર વધારાનો ખર્ચ એકથી બે કરોડ રૂપિયા સુધીનો છે.

આ બધી વસ્તુઓ સિવાય, તેની પાસે 10 મકાનો અને ખાનગી જેટ પણ છે અને તેની પાસે 5 મિલિયન યુરો યાર્ડ પણ છે. આ સુંદર મહિલા હીરાથી જડેલી ઘડિયાળો પહેરવાની પણ શોખીન છે, જેની કિંમત 40 લાખ રૂપિયાથી વધુ છે અને તેના એક ચશ્માની કિંમત 4 લાખ છે. કિંમત 90 લાખ રૂપિયા છે, આ બધા સિવાય, આ સુંદર મહિલા એક વર્ષમાં તેના જૂતા પર 20 લાખ રૂપિયા ખર્ચ કરે છે.

 

આ સુંદર મહિલાને પેરિસની પ્રખ્યાત અને સૌથી મોટી હોટેલ સ્યુટ ઈમ્પીરીયલ રિટ્ઝમાં રહેવાનો શોખ છે, જો આ હોટલના એક રાત્રી રોકાણનો ખર્ચ જોવામાં આવે તો તેમાં એક રાત્રિ રોકાણનો ખર્ચ 20 લાખ રૂપિયા સુધીનો છે અને આનો ખર્ચ હોટેલ રૂપિયા છે. વધારાનો ખોરાક અને અન્ય ખર્ચ અલગ છે પરંતુ જ્યારે આ મહિલા વિદેશ પ્રવાસ માટે જાય છે ત્યારે તેની પાસે 14 દેશો અને 2 ખાનગી જેટ પણ અલગ અલગ દેશોમાં છે.

નોંધ – દરેક ફોટો સાંકેતિક છે (ફોટો સોર્સ: ગૂગલ)

આ વેબસાઇટ પરના બધા સમાચાર અને વાર્તાઓ રિપોર્ટર દ્વારા કહેવામાં આવી છે અથવા તો કોઈક સ્રોતમાંથી લેવામાં આવી છે. અમારો પ્રયાસ તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી પ્રદાન કરવાનો છે અને ચાલુ રહેશે. આ સમાચાર અને અન્ય વાર્તાઓ લેખક (પત્રકાર) અને સ્રોતની જવાબદારી રહશે,

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!