‘કાંટા લગા’ ગર્લ શેફાલી જરીવાલા માલદીવમાં રજાનો ઉઠાવી રહી છે લુપ્ત, પતિ સાથે શેર કરી તસવીરો

Sharing post

‘કાંટા લગા’ ગર્લ શેફાલી જરીવાલા માલદીવમાં રજાનો ઉઠાવી રહી છે લુપ્ત, પતિ સાથે શેર કરી તસવીરો

થઇ ગઈ ટ્રોલ, લોકોએ કહ્યું- બાપ દીકરી જેવા દેખાઓ છો.

ગુજરાતના અમદાવાદમાં જન્મેલી કાંટા લગા ગર્લ નામથી ફેમસ થનારી અભિનેત્રી શેફાલી જરીવાલા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તે ચાહકો સાથે અવાર નવાર દિલચસ્પ પોસ્ટ શેર કરતી રહે છે. હાલમાં જ તેણે તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લેટેસ્ટ તસવીરો શેર કરીને હંગામો મચાવી દીધો છે.

હાલના દિવસોમાં માલદીવ જાણે કે બીજું બૉલીવુડ બની ગયેલુ લાગે છે, કેમ કે તાજેતરમાં જ બોલીવુડના ઘણા લોકો માલદીવ વેકેશન પર જતા જોવા મળી રહ્યા છે. એવામાં શેફાલી જરીવાલા પણ પતિ પરાગ ત્યાગી સાથે માલદીવ વેકેશન પર પહોંચી હતી.

શેફાલીએ પોતાના વેકેશનની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે, જેને ચાહકોએ ખુબ પસંદ કરી છે. દરેક તવસીરોમાં શેફાલીનો અંદાજ એકદમ કાતિલાના લાગી રહ્યો છે.

એક તસવીરમાં શેફાલીએ બ્લેક બિકિની પહેરી રાખી છે અને પુલ પર ઊભીને રૉમેન્ટીક પોઝ આપી રહી છે. જ્યારે અન્ય એક તસવીરમાં શેફાલી રેડ બિકીની પહેરીને પાણીમાં ઉતરી હતી અને તાપમાન વધારી રહી હતી.

એક તસવીરમાં શેફાલી પતિ સાથે બાથટબમાં બેઠેલી દેખાઈ રહી છે. આ તસવીર સામે આવતા જ વાયરલ થઇ ગઈ હતી અને દર્શકો દ્વારા ખુબ પસંદ કરવામાં આવી હતી. તસવીરો શેર કરીને શેફાલીએ માલદીવ પ્રત્યે પોતાનો પ્રેમ પણ વ્યક્ત કર્યો હતો અને સુંદર કૈપ્શન પણ લખ્યું હતું.

દરેક તસવીરોમાં શેફાલીનો અવતાર એકદમ કાતિલાના લાગી રહ્યો છે. પરાગે પણ શેફાલી સાથેની તસવીરો પોતાના એકાઉન્ટ પર શેર કરી હતી. શેફાલીએ કારકિર્દીની શરૂઆત વર્ષ 2002માં કાંટા લગા મ્યુઝિક આલ્બમ દ્વારા કરી હતી. આ સોન્ગ પછી તે ખુબ ફેમસ બની ગઈ હતી પણ તેની કારકિર્દી ખાસ ચાલ ન હતી.

વર્ષ 2004 માં તે મુજસે શાદી કરોગી ફિલ્મમાં જોવા મળી હતી અને તે અમુક રિયાલિટી શો અને એક કન્નડ ફિલ્મમાં પણ જોવા મળી હતી. શેફાલી લાંબા સમય પછી બિગ બૉસ-13 માં જોવા મળી હતી.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!