સ્કુલ યુનિફોર્મ માં 30 પાર કરી ચૂકેલ આ એક્ટ્રેસ દેખાય છે નાની બાળકી, સૌથી માસુમ નંબર 4 દેખાય છે

Sharing post

ઉંમર ભલે કંઈ પણ હોય ટીવી ની આ અભિનેત્રીઓ દરેક રોલ માં પોતાને ઢાળી લે છે. હવે આ અભિનેત્રીઓ ને જ દેખો જે સ્કુલ ડ્રેસ માં નાની બાળકી દેખાઈ રહી છે.
ટીવી માં કામ કરવા વાળી બધી અભિનેત્રીઓ ને ક્યારેક ને ક્યારેક સ્કુલ યુનિફોર્મ જરૂર પહેરેલ હશે. તેમની પાસે એવા રોલ જરૂર આવ્યા હશે જેમાં તેમને સ્કુલ યુનિફોર્મ પહેરવાની જરૂરત પડી હોય. સ્કુલ ના દિવસે સૌથી યાદગાર હોય છે અને આ દિવસો ને કોઈ નથી ભૂલવા માંગતા.

ટીવી અભિનેત્રીઓ તો તેમ ઓ દરેક કપડા માં સુંદર દેખાય છે પરંતુ જ્યારે તે સ્કુલ ડ્રેસ પહેરે છે તો તેમની એક અલગ જ માસુમિયત નજર આવે છે. આજની આ પોસ્ટ માં અમે તમને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રી ની કેટલીક એવી જ મશહુર અભિનેત્રીઓ થી મિલાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે સ્કુલ ડ્રેસ માં પણ બહુ ખુબસુરત નજર આવે છે. આ અભિનેત્રીઓ સ્કુલ યુનિફોર્મ માં કોઈ સ્કુલ જતી બાળકી થી ઓછી નથી દેખાઈ રહી.

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી
આ દિવસો દિવ્યાકા ત્રિપાઠી ‘દ વોઈસ’ હોસ્ટ કરી રહી છે. દિવ્યાંકા ટીવી ની સૌથી મશહુર અભિનેત્રીઓ માથી એક છે. સીરીયલ ‘યે હે મોહબ્બતે’ માં તેમને ઈશિતા નો કિરદાર નિભાવ્યો હતો જેનાથી તે ઘર ઘર માં ફેમસ થઇ ગઈ હતી. તમે દેખી શકો છો કે સ્કુલ યુનિફોર્મ માં દિવ્યાંકા કોઈ બાળકી થી ઓછી નથી લાગી રહી.
અંકિતા શર્મા
થોડાક સમય પહેલા નેહા કક્કડ અને ટોની કક્કડ નું એક ગીત આવ્યું હતું ‘કુછ કુછ’ જેમાં અંકિતા શર્મા એ સ્કુલ યુનિફોર્મ પહેરીને પરફોર્મ કર્યુ હતું. જણાવી દઈએ, અંકિતા શર્મા એક ટીવી એક્ટ્રેસ છે અને તે ‘શ્રુંગાર એક સ્વાભિમાન’ અને ‘લાજવંતી’ જેવી સીરીયલ માં કામ કરી ચુકી છે. સ્કુલ ડ્રેસ માં અંકિતા પણ સ્કુલ ગોઇંગ ગર્લ લાગી રહી છે.
સનાયા ઈરાની
સનાયા ઈરાની નાના પડદા ની મશહુર અદાકારા છે. તે ‘ઇસ પ્યાર કો ક્યાં નામ દું’, ‘રંગરસિયા’, ‘મિલે જબ હમ તુમ’ જેવા ઘણા સુપરહિટ શોજ માં કામ કરી ચુકી છે. સનાયા એ ટેલીવિઝન એક્ટર મોહિત સહગલ થી લગ્ન કર્યા છે. તમે ફોટા માં દેખાઈ શકો છો કે સ્કુલ યુનિફોર્મ માં સનાયા નવમી-દસમી ની વિદ્યાર્થી લાગી રહી છે.

જન્નત જુબેર રહમાની
પોતાની એક્ટિંગ અને ખુબસુરતી થી લાખો લોકો ના દિલો પર રાજ કરવા વાળી અભિનેત્રી જન્નત જુબેર રહમાની એક્ટિંગ ની સાથે સાથે પોતાની 12 માં નો અભ્યાસ પૂરો કરી રહી છે. જન્નત એ બહુ જ નાની ઉંમર માં અભિનય કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. સીરીયલ ‘તું આશિકી’ માં તે લીડ રોલ માં નજર આવી હતી. તમે ફોટા માં દેખાઈ જ શકો છો કે જન્નત સ્કુલ યુનિફોર્મ માં કેટલી માસુમ દેખાય છે.

કૃતિકા કામરા
કૃતિકા કામરા નું નામ ટીવી ની ખુબસુરત અને મશહુર અભિનેત્રીઓ માં શુમાર થાય છે. હમણાં માં તેમને ફિલ્મ ‘મિત્રો’ થી બોલીવુડ માં ડેબ્યુ કર્યું છે. એક ટાઈમ માં કૃતિકા કામરા અને કરણ કુંદ્રા નનું અફેયર ઘણી ચર્ચા માં રહેતું હતું. લોકો ને તેમની જોડી બહુ પસંદ હતી. પરંતુ કોઈ કારણે તેમનું બ્રેકઅપ થઇ ગયું અને તે અલગ થઇ ગયા. તમે દેખી શકો છો કે સ્કુલ ડ્રેસ માં કૃતિકા પણ બાળકી દેખાઈ રહી છે.

 

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!