પિતા છે કરોડપતિ, પુત્ર 20 લાખની કારમાં બેસી ચોરી કરે છે સાયકલ, જાણો તેનું કારણ

Sharing post

પિતા છે કરોડપતિ, પુત્ર 20 લાખની કારમાં બેસી ચોરી કરે છે સાયકલ, જાણો તેનું કારણ

જો તમારા પિતા કરોડપતિ છે, તો તમે 20 લાખની કારમાં મુસાફરી કરો છો, તો પછી સાયકલ તમારા માટે કોઈ મહત્વ નથી. જો કે, મધ્યપ્રદેશના ભોપાલ શહેરમાં કરોડપતિ પિતાના પુત્રએ સાયકલ જેવી વસ્તુ ચોરીને બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. તો હવે સવાલ એ ઉભો થાય છે કે કરોડપતિ પિતાના સંતાન હોવા છતાં, એવું શું થયું કે યુવકે 9 હજાર રૂપિયાની સાયકલ ચોરી કરવાની ફરજ પડી? હું જાણું છું.

કોહેફીઝા ટીઆઈ શૈલેન્દ્ર શર્મા અનુસાર, આદિત્ય એવન્યુમાં રહેતા ધનરાજ સાહુ ની પુત્રીનું ચક્ર 31 ઓક્ટોબરની રાત્રે ચોરી કરવામાં આવ્યું હતું. આવી સ્થિતિમાં પોલીસે સીસીટીવી ફૂટેજ તપાસ્યા ત્યારે તેઓએ બે યુવકોને લાલ રંગની જીપમાં સાયકલ ચોરી કરતા જોયા. 20 લાખની આ કારના નંબર અંગેની માહિતી કાઢી ત્યારે તે વસાહતમાં રહેતા યશવંત મીનાની હોવાનું બહાર આવ્યું.

પુરાવા મળતાં પોલીસ યશવંતના ઘરે પહોંચી હતી અને સાયકલ ચોરી અંગે પૂછપરછ કરી હતી. પહેલા યશવંતે નિર્દોષ બનવાની ના પાડી પરંતુ પછી તેણે પોતાનો ગુનો કબૂલ કર્યો. તેણે પોલીસને જણાવ્યું કે તેણે આ ચોરીને આગળ વધારવા માટે મિત્રની મદદ લીધી હતી. પોલીસે જ્યારે યશવંતને કસ્ટડીમાં લીધો ત્યારે તેણે ગળામાં બે સોનાની ચેન અને આંગળીઓમાં સોનાની વીંટી પહેરી હતી.

વધુ તપાસમાં બહાર આવ્યું છે કે તેણે આ ચક્ર પ્રવીણ બેરાગી નામના વ્યક્તિને ઓએલએક્સ પર વેચ્યો હતો. જ્યારે યશવંતને આ ચોરીનું કારણ પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તે દુખી હતો અને કહ્યું કે તે એક ભૂલ છે. તેણે જણાવ્યું કે થોડા દિવસો પહેલા તેના મિત્ર અતુલે તેની પાસેથી સાડા ત્રણ હજાર રૂપિયા ઉધાર લીધા હતા. બાદમાં તે આ પૈસા ચૂકવવામાં અસમર્થ હતો. જેથી તેણે મિત્રની સાયકલ 9 હજાર રૂપિયાની ચોરી કરી હતી.
અમને જણાવી દઈએ કે આરોપી યશવંતના પિતાના ઘણા ડમ્પર્સ ચાલે છે, જેનો અર્થ છે કે તે કરોડપતિ છે. તે જ સમયે, પીડિત અતુલના પિતા કોચ ફેક્ટરીમાં મિકેનિકલ એન્જિનિયર છે. જોકે, કરોડપતિ પિતાના પુત્ર પાસેથી 3 હજાર રૂપિયાની લોન વસૂલવા માટે કોઈનું ચક્ર ચોરી કરવું ખૂબ જ વિચિત્ર છે.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!