બાહુબલી અભિનેત્રી તમનના ભાટિયાનો આ Oops મોમેન્ટ તો એકલા માં જ જોજો…

Sharing post

બાહુબલી અભિનેત્રી તમન્ના ભાટિયાનો આ Oops મોમેન્ટ તો એકલા માં જ જોજો…

બાહુબલી અભિનેત્રી તમન્ના ભાટિયાને તાજેતરમાં બોમ્બે ટાઇમ્સ ફેશન વીકમાં વર્ડરોબની ખામી સર્જાઈ હતી. તમન્ના ભાટિયા તાજેતરમાં જ એક શરમજનક પરિસ્થિતિમાં ઉતરી ગઈ હતી જ્યારે તે મુંબઈના બોમ્બે ટાઇમ્સ ફેશન વીકમાં રેમ્પ વોક કરતી હતી.

તે આકસ્મિક રીતે બ્રાઉન ડ્રેસમાં તેના અન્ડરવેરને ચમકતી હતી. સોશિયલ મીડિયા પર આ તસવીરો બહાર આવતાની સાથે જ તેણીની ફેશન ફોક્સ પાસના કારણે વાયરલ થઈ ગઈ. તમનના હાલમાં નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીની હિન્દી ફિલ્મ બોલે ચૂડિયાં અને ગોપીચંદની તેલુગુ ફિલ્મ સીટીમાયર પર કામ કરી રહી છે.

તમન્ના ભાટિયા એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેત્રી છે. જે મુખ્યત્વે બોલીવુડ સહિત તમિલ, તેલુગુ, કન્નડ ફિલ્મોમાં જોવા મળે છે. તમન્ના ભાટિયાનો જન્મ 21 ડિસેમ્બર 1989 ના રોજ મુંબઇમાં થયો હતો. તેના પિતાનું નામ સંતોષ ભાટિયા છે, જે હીરાના વેપારી છે. માતાનું નામ રજની ભાટિયા છે. તેનો એક મોટો ભાઈ – આનંદ ભાટિયા પણ છે.

તમન્નાએ પ્રારંભિક અભ્યાસ માણક જી કૂપર એજ્યુકેશનલ ટ્રસ્ટ સ્કૂલ જુહુ મુંબઇમાં પૂર્ણ કર્યો. તમનનાએ પોતાની અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત માત્ર 13 વર્ષની વયે કરી હતી. તમન્ના પહેલી વાર અભારા અભિનિત અભિનીત આલ્બમ માં જોવા મળી હતી.

તમન્ના એ તેની કારકીર્દિની શરૂઆત વર્ષ પંદર વર્ષની વયે વર્ષ 2005 માં ચાંદ સા રોશન ફેસ ફિલ્મથી કરી હતી, પરંતુ આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર ખૂબ જ ખરાબ ફ્લોપ સાબિત થઈ હતી. આ વર્ષે તેણે ફિલ્મ શ્રીથી જ તેલુગુ સિનેમામાં પ્રવેશ કર્યો. પરંતુ આ ફિલ્મ પણ કંઈ ખાસ નહોતી, પણ વિવેચકોએ તમ્માના અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી.

2007 માં તેમની ફિલ્મ વિજય બારી રિલીઝ થઈ હતી, જેમાં તેમણે એક પત્રકારની ભૂમિકા ભજવી હતી, જેની ટીકાકારો દ્વારા ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી, પરંતુ તેમની ફિલ્મ પણ ખરાબ ફ્લોપ સાબિત થઈ હતી. હેપ્પી ડેઝ અને કોલ્લારી ફિલ્મોની સફળતાએ તેને તેલુગુ અને તમિલ સિનેમામાં સ્થાપિત અભિનેત્રી બનાવી. આ બંને ફિલ્મોમાં તમનના કોલેજના વિદ્યાર્થીની ભૂમિકા ભજવી હતી. આ સાથે, તેને પ્રથમ વખત ફિલફેર એવોર્ડ સાઉથમાં બેસ્ટ તામિલ અભિનેત્રીનું નામાંકન પણ મળ્યું.

જે રીતે તમનનાની દક્ષિણ કારકિર્દી હિટ રહી હતી, તે જ રીતે બોલીવુડમાં પણ તેનો કરિયરનો ગ્રાફ ખૂબ જ ઓછો છે. તેણે અત્યાર સુધીમાં ઘણા બોલિવૂડ મોટા સ્ટાર્સ સાથે કામ કર્યું છે પરંતુ તેમની કોઈ પણ ફિલ્મ બ્લોકબસ્ટર હિટ સાબિત થઈ નથી. તમનનાની શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોમાં બાહુબલી, બાહુબલી 2, મનોરંજન, હિંમતવાળા વગેરે છે.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!