શારીરિક સંબંધો બાંધતી વખતે મોજાં પહેરવાથી કેમ ભરપૂર આનંદ મળે છે જાણો..

Sharing post

શારીરિક સંબંધો બાંધતી વખતે મોજાં પહેરવાથી કેમ ભરપૂર આનંદ મળે છે જાણો..

જીવનને ખુશનુમાં બનાવવા માટે, સંભોગ કરવું જરૂરી છે, પરંતુ આ બધી બાબતો ત્યારે થાય છે જ્યારે તમને તેમાં પૂર્ણ સંતોષ મળે અને તમારો સાથી તમારા પ્રત્યે વફાદાર હોય. છતાં ઘણી વાર લોકો એકબીજા પ્રત્યે વફાદાર હોય છે છતાં પણ તેમને સંભોગ જીવનમાં સંતોષ મળતો નથી. તેથી તેઓને અંતિમ માનવામાં આવે છે. આનો અર્થ એ નથી કે તેઓએ દરેક પર કામ કરવું જોઈએ. તાજેતરમાં, એક સમાન સર્વેક્ષણમાં બહાર આવ્યું છે કે જાતીય સંભોગ એ ઘર કરતાં હોટલના રૂમમાં કરવામાં વધુ આનંદ આવે છે. આ બધા કારણો ફક્ત સેક્સોલોજિસ્ટને મળવાથી જ ઉકેલી શકાય છે. જો કે, જો તમને તમારા સેક્સ લાઇફમાં સંતોષ જોઈએ છે, તો પછી આ લેખમાં આપેલા ઉપાયને અનુસરો.

તાજેતરના એક સર્વેમાં, પુષ્ટિ કરવામાં આવી છે કે જો તમે મોજાં પહેરો છો, તો તમને ભારે આનંદ મળે છે. આવા સર્વેક્ષણો કરવામાં આવ્યા છે.Bઆવા સર્વે ચાલુ રહે છે. મોજણીના પરિણામો મોટાભાગના લોકો પર અસરકારક છે, તેથી તેઓને અંતિમ માનવામાં આવે છે. આનો અર્થ એ નથી કે તેઓએ દરેક પર કામ કરવું જોઈએ. તાજેતરમાં, એક સમાન સર્વેક્ષણમાં બહાર આવ્યું છે કે હોટલના રૂમમાં ઘર કરતા સેક્સ માણવામાં વધુ મજા આવે છે. આ સર્વે 11 દેશોના 2,200 લોકો પર સંશોધન કર્યા બાદ કરવામાં આવ્યો હતો. આ સર્વે મોબાઈલ બુકિંગ સર્વિસ હોટેલ ટુનાઇટ દ્વારા કરાયેલા સર્વે પર આધારિત હતી.

એવું કહેવામાં આવે છે કે નેધરલેન્ડ્સની ગેનિંગમ યુનિવર્સિટી દ્વારા આ સર્વે હાથ ધરવામાં આવ્યો છે, આ કારણને પગલે બંને પગ પર સૂવાથી શરીર ગરમ થાય છે. આ સર્વેક્ષણમાં સંશોધનકારે શોધી કાઢ્યું કે મોજા પહેરતા 80% યુગલોને ભારે આનંદ મળ્યો. જો કે, દરેક જણ આ સર્વે સાથે સહમત નથી. ઘણા નિષ્ણાતો પણ આ અભ્યાસને એક છેડેથી નકારી કાઢે છે. જેમ કે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે સંભોગ એ દરેકના જીવનનો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે. તેના વિના જીવન અધૂરું છે. કારણ કે સંભોગ ફક્ત ભાગીદારો વચ્ચેના સંબંધને જ મજબૂત બનાવે છે અને તેમની નિકટતાને વધારે છે. તે માત્ર આનંદનું સાધન જ નથી, પરંતુ તે ભાવનાત્મક જોડાણને પણ મજબૂત બનાવે છે.

દરેક વ્યક્તિ સંભોગને વધુ સારી રીતે પૂર્ણ કરવા માંગે છે અને તેનો આનંદ માણવા માંગે છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો માને છે કે સેક્સનો સંપૂર્ણ આનંદ માણવા માટે, આખા કપડા કાઢવા જરૂરી છે. તો ચાલો હું તમને કહું કે આ બિલકુલ જરૂરી નથી. ચાલો આને લગતા સંશોધનનાં તથ્યો વિશે જાણીએ. જો તમને કહેવામાં આવે કે તમે કેટલાક કપડા પહેરીને વધુ સારી રીતે સેક્સનો અનુભવ કરી શકો છો, તો પછી તમે તેને દૂર કરવા માંગતા નથી. તો ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે એક રિસર્ચ મુજબ જો સંભોગ મોજા પહેરીને માણવામાં આવે છે, તો તે વધુ સારી રીતે જીવતંત્ર મેળવી શકાય છે. ખાસ કરીને મહિલાઓએ ફક્ત મોજાં પહેરીને સેક્સનો આનંદ માણવો જોઈએ.

સંશોધનકારો કહે છે કે જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ મોજાં પહેરે છે ત્યારે તે વ્યક્તિ ગરમ લાગે છે. પગને કારણે લોહીનું પરિભ્રમણ ગરમીને કારણે ફેલાય છે અને આ રીતે લોહીનું પરિભ્રમણ વધુ સારું રહે છે. લોહીની સારી અસરને કારણે, ઉત્તેજનાનો અતિરેક પ્રાપ્ત થાય છે અને સંભોગનો આનંદ માણી શકાય છે. આ કિસ્સામાં, સંશોધનકારો કહે છે કે મોજાં પહેરીને, સંભોગ માણવાથી સ્ત્રીઓનું પ્રભાવ સુધરે છે અને તેમની સંભોગ ડ્રાઇવને પણ ખૂબ અસર પડે છે. મોજાં પહેરવાથી સ્ત્રીઓ સુરક્ષિત અનુભવે છે અને સેક્સ દરમિયાન તે આરામ પણ કરે છે.

સેક્સમાં, એક્ટની મજા માણવી એ સૌથી મહત્વનું છે, કારણ કે આ સ્થિતિમાં યુગલ પ્લેઝરનો અનુભવ કરી શકે છે અને જ્યાં સુધી બંને ભાગીદારોને આરામદાયક ન લાગે ત્યાં સુધી આવું થઈ શકતું નથી જો દંપતી આરામદાયક હોય, તો તેઓ જાતીય પ્રવૃત્તિનો વધુ આનંદ લે છે. આવી સ્થિતિમાં, મને ઘરેથી વધુ આરામ ક્યાં મળે છે. તેમ છતાં, યુગલો તેમના બેડરૂમ કરતાં હોટલમાં સેક્સ માણતા હોય છે. આ દરમિયાન, તેમનો સંતૃપ્તિ સ્તર પણ ઉચો છે.અનેક સંશોધનમાં પણ આ વાત બહાર આવી છે. એવું કારણ શું છે કે તમારા બેડરૂમ કરતાં અન્ય કોઈ જગ્યાએ સેક્સ દરમિયાન ઉત્તેજના વધારે છે. આનાથી શરીરમાં ડોપામાઇનનો વધુ પુરવઠો થાય છે, જેનાથી આનંદમાં વધારો થાય છે. સેક્સથી સંબંધિત ચોંકાવનારી દંતકથા.

 

આ કારણો પણ છે.ડોપામાઇન સિવાય,ઘરના તણાવથી અંતર હોટલમાં સેક્સને પણ વધુ સારું બનાવે છે.ઘરે કુટુંબના સભ્યોની હાજરી અને જવાબદારીઓ જાતીય કૃત્ય દરમિયાન ની લાગણીઓને વિક્ષેપિત કરે છે. મહિલાઓ ખાસ કરીને આ બધી ચીજોથી પ્રભાવિત હોય છે. હોટેલમાં આવી કોઈ સમસ્યા નથી. આવી સ્થિતિમાં, દંપતી કોઈપણ તણાવ વિના આરામથી સેક્સનો આનંદ માણી શકે છે. હોટલમાં વધુ સેક્સ માણવાની પાછળનું બીજું કારણ એ છે કે અહીં કોઈ પણ દંપતી જેવું કંઈપણ માણી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તે નવી સ્થિતિનો પ્રયાસ પણ કરી શકે છે. ઘરે કરતાં હોટેલમાં નવી સ્થિતિને અજમાવવાનું વધુ સરળ છે કારણ કે દંપતી ખુલ્લેઆમ તેમની વસ્તુઓ શેર કરી શકે છે અને આ સમય દરમિયાન તેમને પરેશાન કરવાવાળું કોઈ નથી. રોમાન્સ વિના કોઈ પણ સેક્સની મજા માણી શકતું નથી. હોટેલમાં તેમના રોકાણ દરમિયાન,દંપતી પોતાને લાડ લડાવે છે અને ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવે છે, જે તેમના રોમાંસને પુનર્જીવિત કરે છે. આ દંપતી ફરીથી રોમાંસની અનુભૂતિ કરતી વખતે પ્લેઝર સાથે વધુ સંભોગ કરવાનો આનંદ પણ લે છે.

જીવનને ખુશનુમાં બનાવવા માટે, સંભોગ કરવું જરૂરી છે, પરંતુ આ બધી બાબતો ત્યારે થાય છે જ્યારે તમને તેમાં પૂર્ણ સંતોષ મળે અને તમારો સાથી તમારા પ્રત્યે વફાદાર હોય. છતાં ઘણી વાર લોકો એકબીજા પ્રત્યે વફાદાર હોય છે છતાં પણ તેમને સંભોગ જીવનમાં સંતોષ મળતો નથી. તેથી તેઓને અંતિમ માનવામાં આવે છે. આનો અર્થ એ નથી કે તેઓએ દરેક પર કામ કરવું જોઈએ. તાજેતરમાં, એક સમાન સર્વેક્ષણમાં બહાર આવ્યું છે કે જાતીય સંભોગ એ ઘર કરતાં હોટલના રૂમમાં કરવામાં વધુ આનંદ આવે છે. આ બધા કારણો ફક્ત સેક્સોલોજિસ્ટને મળવાથી જ ઉકેલી શકાય છે.

 

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!