આ 10 સંભોગની પોઝિશન જે વજન ઘટાડવામાં ખુબ જ મદદ રૂપ થઈ છે… – જાણો તમે આ તો નથી કરતાં…

Sharing post

આ 10 સંભોગની પોઝિશન જે વજન ઘટાડવામાં ખુબ જ મદદ રૂપ થઈ છે… – જાણો તમે આ તો નથી કરતાં…

 

વજન ઓછું કરવા માટે, તમારે વધારાની કેલરી બર્ન કરવાની જરૂર છે. તો આજે અમે તમને વજન ઘટાડવા માટેની ટોચની 10 સેક્સ પોઝિશન્સ વિશે જણાવી રહ્યાં છીએ જે કેલરી બર્ન કરવામાં મદદ કરે છે. આનો અર્થ એ કે કેલરી બર્ન કરવા માટે તમારે કલાકો સુધી પરસેવો પાડવાની જરૂર નથી. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે એવી ઘણી સેક્સ પોઝિશન્સ છે જે વધારાની કેલરી બર્ન કરવામાં મદદરૂપ થાય છે? જો તમે મેદસ્વીપણાને ઘટાડવા માટે સખત મહેનત કરી રહ્યા છો, તો પછી તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલાક મહાન ક્ષણો પસાર કરો. કેટલીક જાતીય સ્થિતિઓ છે જે તમને જાતીય આનંદ આપે છે સાથે સાથે એક પ્રકારની કસરત કરે છે જે તમારી કેલરી બર્ન કરવામાં મદદ કરે છે અને તમારું વજન ઘટાડવામાં પણ મદદ કરે છે.

સેક્સ તમારા શરીરને ગરમ બનાવે છે! સેક્સ માણવાથી તમને પરસેવો થાય છે અને કેટલીક જાતીય સ્થિતિ સેક્સ દરમિયાન અમુક સ્નાયુ જૂથોનો વધુ ઉપયોગ કરે છે જો તમે તમારી કાર્ડિયો એક્સરસાઇઝ કરવાનું બંધ કરો છો, તો પછી થોડી સેક્સી મેળવો અને આંતરિક અને બાહ્ય રીતે સેક્સના સ્વાસ્થ્ય લાભોનો આનંદ માણો. લાગે છે. આ સેક્સ પોઝિશન ફક્ત પથારીમાં સેક્સ કરવા સુધી મર્યાદિત નથી,

તમારી જાતને આનંદ કરો અને આ કસરતથી થોડી વધારે કેલરી બર્ન કરો. તમને સેક્સ પોઝિશન્સ વિશે માહિતી આપવામાં આવી છે જે કેલરી બર્નિંગ અને વજન ઘટાડવામાં મદદરૂપ છે.

1. વજન ઘટાડવા માટે સ્થાયી લૈંગિક સ્થિતિ

2. કમર  પોઝિશન

3. ડોગી શૈલી  પોઝિશન

4. કાઉગર્લ લૈંગિક સ્થિતિ

5. કાતર લૈંગિક સ્થિતિ

6. બ્રિજ  પોઝિશન

7. આર્ક પોઝિશન

8. વ્હીલર  પોઝિશન્સ

9. મિશનરી  પોઝિશન

 

10.કમળ પોઝિશન

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!