જો તમને આ સંકેત મળે તો સમજી લેજો કે તમારુ ભાગ્ય ખુલી ગયું – વાંચો

Sharing post

જો તમને આ સંકેત મળે તો સમજી લેજો કે તમારુ ભાગ્ય ખુલી ગયું – વાંચો

ઘટના અને મનુષ્ય વચ્ચે એકદમ ગહન નાતો છે. એ સમય સાથે સાથે દરેક મનુષ્ય સાથે બને છે તે જ થાય છે. આમાં ઘણી બધી એવી ઘટનાઓ છે, જેમાં જીવનમાં આનંદ અને ખુશી લઈને આવે છે, તો ઘણી બધી ઘટનાઓ એવી બને છે જે આપના હસતાં રમતા ખેલતાપરિવારને વેરાન બનાવી ચાલી જાય છે.

આપણે વારંવાર આપણા જીવનમાં બનવા માટેના સંજોગોમાં નમ્ર અથવા સામાન્ય સમજીને તેની અવગણના કરીએ છીએ. પરંતુ આમાંથી ઘણી બધી ઘટનાઓ આપણામાં આવે છે. શાસ્ત્રોમાં પણ આ વાતનું વર્ણન કરવામાં આવ્યું છે કે ઘટનાઓ આપણે મનુષ્યોને અને વસ્તુઓને અનુકૂળ અથવા પ્રતિકૂળ બનાવે છે. આજે આ વિશિષ્ટ લેખમાં અમે તમને આવા ચાર પરિમાણો વિશે અથવા વા ચાર ઘટનાઓના સંકેતો વિશે અમે તમને કહીએ છીએ, જે આપના આવનારા શુભ સમયના સંકેત આપે છે.

આ ઘટનાઓ આપણે કોઈ પણ રૂપમાં આગળ આવી શકીએ। પરંતુ જરૂર છે સમય સાથે તેને ઓળખી શકવાની. આ ઘટનાને ઓલહાવી તે આપણાં બસની વાત છે. ક્યારેય બનતા એવા બનાવો આપણાં માટે જીવનમાં શુભ સમય લઈને આવે છે. તો ક્યારે યા બનતી ઘટનાઓ આપણાં માટે અશુભ હોય છે. આ ઉપરાંત તેના સિવાય આ ઘટનાઓ આપણા જીવનને અસર કરે છે. તો ચાલો આપણે જાણીએ છીએ કે સારી જીંદગી અને ઉજ્જવલ ભવિષ્યના પહેલા આપણે ભગવાન દ્વારા એવા કયા સંકેતો આપણને મળે છે.

 

માણસ પોતાના સમય અને પરિસ્થતિને અનુકુળ બનાવવા માટે જે બનતું હોય અને જે કરી શકે એમ હોય એ બધું જ કરી છૂટવા તૈયાર હોય છે. ઘણીવાર બધા પૂરતા પ્રયત્ન અને મહેનત કરવા છતાં પણ આપણને જોઈતું પરિમાણ મળતું નથી. આજે વાંચો એવા કેવા સંકેતો તમને મળશે જયારે તમારો સારો સમય શરુ થઇ ગયો એમ સમજવું.

આજે અમને તમને એવી રસપ્રદ અને રોચક વાત જણાવવા જઈ રહ્યા છે જેનાથી તમને ખબર પડી જશે કે હવે તમારા જીવનમાં સારો સમય શરુ થઇ ગયો છે.

જો તમે મુસાફરી કરી રહ્યા છો અને તમારી જમણી તરફ સાંપ, વાંદરું કે પછી કુતરો દેખાય તો સમજવું કે ટૂંક સમયમાં તમને ખૂબ ધનલાભ થવાની શક્યતા છે. જો સપનામાં તમને હરિયાળી અને બાગ બગીચા દેખાય તો એ સંકેતને શુભ સંકેત સમજો. સપનામાં જો તમને પાણીનો સ્ત્રોત દેખાય તો તેનો અર્થ થાય છે કે તમારા જીવનમાં કોઈ બદલાવ આવવાનો છે.

કોઈ કામસર બહાર જવા માટે તૈયાર થઇ રહ્યા હોવ ત્યારે ઘરમાં રહેલ કરોળિયાના જાળમાં કરોળિયો ચાલતો કે ફરતો દેખાય તો સમજો કે તમે જે કામ માટે આજે જવાના છો એ કામ પૂર્ણ થઈને જ રહેશે. ઘરની બહાર નીકળો ત્યારે તમારી સામેની જગ્યાએ કોઈ પક્ષી આવીને શાંતિથી બેસી રહે તો એમ સમજવું કે તમારી એક ઈચ્છા જે લાંબા સમયથી પૂર્ણ નથી થઇ એ આજે પૂરી થઇ જશે.

આમ તો છીંક આવવી એ અશુભ ગણાય છે પણ એ છીંક પણ શુભ હોય છે, જયારે તમે સવારમાં નાસ્તો કરો અને ત્યારે તમને છીંક આવે તો એ દિવસે તમારી સાથે કોઈ સારો બનાવ બની શકે છે. જો સપનામાં તમને ચોખ્ખું પાણી દેખાય તો સમજો તમને પુષ્કળ ધન મળવાનું છે. જયારે કપડા બદલો છો ત્યારે કપડામાંથી પૈસા નીચે પડે છે તો એ પણ ધનપ્રાપ્તિ માટેનું સંકેત છે.

તમે કોઈ મહત્વના કામ માટે જાવ છો અને તમને યાદ આવે કે તમે ઘરે કોઈ સમાન ભૂલી ગયા છો તો સમજો કે તમારો ખરાબ સમય તમારાથી દુર જતો રહ્યો છે. નોકરી માટે ઈન્ટરવ્યૂ આપવા જાવ છો અને રસ્તામાં ગાય દેખાય કે પછી શ્રીફળ સામે આવી જાય તો સમજો કે તમે જે કામ માટે જઈ રહ્યા છો એમાં તમે જરૂર સફળ થશો.

જો તમને રસ્તામાં ક્યાંકથી સિક્કો મળે તો એ પણ તમારા સારા સમયનો સંકેત છે. રસ્તામાં સિક્કો મળવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા જઈ રહી છે એમ માનવું.

 

જયારે તમે પૂજા કરો છો કે જાપ કરો છો ત્યારે ભગવાન પાસે રાખેલ ફૂલમાંથી કોઈ ફૂલ નીચે પડે તો સમજો ઈશ્વર તમારાથી ખુશ છે અને તમારી બધી મનોકામના પૂર્ણ થશે. જો તમે લગ્ન ઈચ્છુક છો અને કોઈ જીવનસાથીને જોવા માટે જઈ રહ્યા છો અને સામે થાય છે એક સંપૂર્ણ સૌભાગ્ય મહિલા જે પોતાના સૌભાગ્યની નિશાની સાથે દેખાય તો સમજજો તમને સૌથી શ્રેષ્ઠ જીવનસાથી મળવાના છે.

કીડીઓનું ઘરમાં ઝુંડ જોવું

કીડીનું નામ સાંભળતા જ ક્યારેય ગુસ્સો આવી જાય છે. પરંતુ કીડી જેટલી મહેનત કરે છે તે આપણે આપણાં 100 જન્મોમાં પણ નથી કરી શકતા. આ ઉપરાંત ક્કિડી એ એકતાનું પ્રતિક છે. જે મોટેભાગે એક ઝુંડ બનાવીને જ ચાલે છે. અને એક જ લાઇનમાં ચાલે છે. જો તમારા ઘરમાં તમે કાળી કીડીઓનું ઝૂબ્દ દેખાય તો તે તમારા માટે શુભ સમયનો સંકેત છે. આ સંકેતનો અર્થ એ છે કે તમને આવનાર દિવસોમાં ખૂબ જ ખુશી મળવાની છે. સાથે ખુશી તમારા કદમ ચૂમશે ને ધન પ્રાપ્તિના દ્વાર ખુલ્લા થઈ જશે.

સવારના સમયે બિલ્લીના બચ્ચા જોવા –

ભગવાને ધરતીનું નિર્માણ કરતાં સમયે રાત અને દિવસ બનાવ્યા છે. આમાંથી દિવસના અજવાળાને સારું અને શુભનું પ્રતીક માનવામાં આવે છે, તો તે જ રાત્રના અંધારાને નકારાત્મક શક્તિઓનું ઘર માનવામાં આવે છે.સાવરે ઉઠતાં જ જો કોઈ શુભ સમાચાર મળશે તો આપણો આખો દિવસ ખુશીથી ભરેલો જાય છે.

પણ જો કોઈ માણસ ઉઠશે તો અને કેટલાક બિલ્લીના બચ્ચા નજર પડશે તો તે તમારા પરિવાર માટે એક આશીર્વાદ સમાન અને શુભ સંકેત હશે. જો તમારી સાથે પણ આવા કોઈ ઘટના ઘટતી હોય તો સમજી લો, તમારા સારા સમય હવે તમારી પાસે આવીને તમારા કદમ ચૂમશે.

ચકલીનો ઘરમાં માળો બનાવવો –

ઘરેલુ ચકલી ને શાસ્ત્રમાં આહુભ માનવામાં આવી છે. એવી માન્યતા છે કે જ્યારે કોઈના પણ ઘરમાં ચકલી માળો બનાવે છે અને એમાં તે બચ્ચા આપે છે તો આ ઘર માટે ખૂબ જ સારી વાત છે. તો તે ઘર માટે ખુબ ખુશીના સમાચાર હશે. આ સંકેત મળ્યા પછી થોડા સમય પછી તમારા પાસે કોઈ શુભ સમાચાર આવી શકે છે અને ઘરથી આર્થિક કટોકટી દૂર થાય છે.

જો તમારા સાથે પણ આવી કોઈ શુભ ઘટના બને છે તો સમજો કે તમારા ઘર અને પરિવાર માટે આવનારા દિવસોમાં સારા અને શુભ દિવસો આવવાના છે.

 

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!