વિશ્વની સૌથી લાંબા પગવાળી સ્ત્રી – રેન્ટસેનહોરલૂ (ઉર્ફે રેની) બડ – Rentsenkhorloo (aka Renny) Bud

Sharing post

વિશ્વની સૌથી લાંબા પગવાળી સ્ત્રી – રેન્ટસેનહોરલૂ (ઉર્ફે રેની) બડ – Rentsenkhorloo (aka Renny) Bud

વિશ્વની સૌથી લાંબી પગવાળી સ્ત્રી તેની વિશિષ્ટતાને, અલગપણાને સ્વીકારે છે અને અન્યને પ્રેરણા પણ આપે છે.

6’9 પર, ત્યાં કોઈ શંકા નથી કે મોંગોલિયન રેન્ટસેનહોરલૂ (ઉર્ફે રેની) બડ ખુબ ઊંચી સ્ત્રી છે અને તેનું કદ ખુબ પ્રભાવશાળી છે, તેના લાંબા પગ તેણીની ઊંચાઈને વધુ ભયાનક બનાવે છે.

આને આગળ ધપાવીએ તો, રશિયન એકટેરીના લિસિના વર્તમાન ગિનીસ વર્લ્ડ રેકોર્ડ્સના ધારક છે, જેનું કદ 52.2 ઇંચ છે. જો બડ અરજી કરે તો તે સત્તાવાર રીતે આ પદવી મેળવશે અને નવો વર્લ્ડ રેકોર્ડ બનાવી શકે છે. કારણ કે બડ ના પગ સૌથી લાંબા છે, જેનું કદ 53 ઇંચ લાંબું છે

બડ એક ઊંચા કુટુંબનો એક ભાગ છે. તેના પપ્પા 6’10 છે અને માતા 6’1 ″ છે. “હું બાળવાડી અને શાળામાં બધે સૌથી ઉંચી હતી,” તેમાય આપણે જાણીયે છીએ કે અન્ય બાળક માંથી અલગ બનવું શાળાને વધુ મુશ્કેલ બનાવી શકે છે, ત્યારે બડ તેણી કોણ છે તે સ્વીકારવાનું શીખી ગઈ હતી અને હવે તે તેના શરીર અને લાંબા પગથી આરામદાયક છે. “કેટલીકવાર, લોકો હેરાન કરે છે, પરંતુ મને લાગે છે કે તે સામાન્ય છે.”

ઊંચી છાજલીઓમાંથી વસ્તુઓ મેળવવાનું ચોક્કસપણે તેમના માટે સરળ છે, પરંતુ પોશાક પહેરવાથી બડ માટે તેના પોતાના અલગ ગેરફાયદા છે. “હું મારા માટે પેન્ટ અને પગરખાં ક્યારેય કોઈ દુકાનમાં શોધી શકતી નથી,” તેણીએ વિલાપ કર્યો. સદભાગ્યે, હવે શિકાગોમાં રહેતી, તે યુ.એસ. ના સ્ટોરમાંથી કપડાં ખરીદવા માટે સક્ષમ છે, જેનાથી તેણીને સારું લાગે છે.

રેન્ટસેનહોરલૂ (ઉર્ફે રેની) બડ કદાચ વિશ્વની સૌથી ઊંચી મહિલા ન હોઈ શકે, પરંતુ તેના પગ સૌથી લાંબા છે, જેનું કદ 53 ઇંચ લાંબું છે.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!