આ વિશ્વની સૌથી મોટા સ્તન ધરાવતી સ્ત્રી છે !!! World Largest Breasts Woman

Sharing post

આ વિશ્વની સૌથી મોટા સ્તન ધરાવતી સ્ત્રી છે !!! તમને પણ જોઇને નવાઇ લાગશે.

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે દુનિયામાં રોજ કંઈક અજુગતું હોય છે ..! તે ખૂબ વિચિત્ર છે કે તમે પણ તમારી વિચારશક્તિ સુધી પહોંચવા માટે મફત લાગે. આ વિચિત્ર અને ગરીબ દુનિયામાં, ઘણા લોકો તમને મળશે, જે માનવું મુશ્કેલ છે, જેમ કે વિશ્વનો સૌથી લાંબો માણસ 8 ફૂટથી વધુ છે, તો પછી વિશ્વની સૌથી મોટી બ્રેસ્ડેડ મહિલા શું હશે? ના, અમે કહીએ છીએ કે વિશ્વના સૌથી ભારે અને મોટા સ્તનોવાળી સ્ત્રીનું વજન 50 પાઉન્ડ છે.

તે સાંભળીને આશ્ચર્ય ન કરો, ચાલો તમને તે સ્ત્રી વિશેની કેટલીક અન્ય રસપ્રદ બાબતો વિશે જણાવીએ. ખરેખર, જર્મન સ્થિત ન્યુડ મોડેલ બેસિનનું સ્તન વિશ્વનું સૌથી મોટું સ્તન છે. તેના સ્તનોનું વજન 50 કેજીથી વધુ છે અને તેના સ્તનનું કદ 32 ઝેડ છે. માયા હિલ્સ તેના સ્તનોનું કદ વધારવા માટે સર્જરીનો આશરો લે છે. બેસિનના સ્તનો આજે લોકોમાં આકર્ષણનું કેન્દ્ર બની રહ્યા છે.

તેના સ્તનોમાં ચાલાકી કરવા બેસિનને ઘણી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડે છે. આ માટે તેણે ખાસ ડિઝાઇન કરેલા કપડાં પહેરવા પડશે. આપણે કલ્પના કરી શકીએ કે લોકોએ તેમના ડી જાળવવા માટે કેટલા સંઘર્ષ કરવો પડે છે. તેના સ્તનો જાળવવા માટે બેસિનને પણ સર્જરીની સંભાળ લેવાની જરૂર છે.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!