curly hair 5 hairstyles and Best Tips – વાંકડિયા વાળ કેવી રીતે સ્ટાઇલ કરવા: પરફેક્ટ કર્લ્સ માટે ​​ટીપ્સ ,શ્રેષ્ઠ યુક્તિઓ અને હેક્સ

Sharing post

curly hair hairstyles and Best Tips – વાંકડિયા વાળ કેવી રીતે સ્ટાઇલ કરવા: પરફેક્ટ કર્લ્સ માટે ​​ટીપ્સ ,શ્રેષ્ઠ યુક્તિઓ અને હેક્સ

curly hair

વાંકડિયા વાળ વાળી છોકરીઓ જાણે છે કે સારા વાંકડિયા વાળનો અને તેનો યોગ્ય આકાર અને દેખાવ હોય તેવું લાગે તે ખુબ મુશ્કેલ હોય છે. કર્લ્સ અણધારી, બેકાબૂ અને નિયંત્રિત કરવું મુશ્કેલ હોય છે.

તમારા કર્લ્સ સાથે લડવું અને તમારા કર્લ્સને પ્રેમ કરવો તે વચ્ચેનો તફાવત ખરેખર તમારા વાળની ​​સંભાળની નિયમિતતામાં રહેલો છે. યોગ્ય ઉત્પાદનો અને હેર સ્ટાઈલ શોધવી તે વાંકડિયા વાળનું સંચાલન ખૂબ સરળ બનાવે છે, અને તમારા કર્લ્સની યોગ્ય સારવાર કરવાથી, તમારા વાળ ખૂબ સ્વસ્થ બને છે.

તમને સરળ ટીપ્સ મળશે જેથી તમારા કર્લ્સને ચળકતી અને મજબૂત દેખાશે. પછી, સવારની કોફી તૈયાર થાય તે પહેલાં તમે સરળ વાંકડિયા વાળની હેરસ્ટાઇલ ના વિકલ્પોમાંથ એક પસંદ કરી શકો છો.

વાંકડિયા વાળને સ્ટાઇલ કરવા માટે શ્રેષ્ઠ ટીપ્સ

વાંકડિયા વાળનો દેખાવ અલગ છે. તેને વધારે હાઇડ્રેશન, ઓછું ધોવા જેવી કાળજીની જરૂર છે. તેને સ્ટ્રેટ વાળના કરતાં વધુ ધીરજની જરૂર છે. પરંતુ વાંકડિયા વાળ એક શ્રાપ જેવું લાગે છે! આ ટીપ્સ, ઉત્પાદનો અને નિર્દેશકો તમને તમારા જીવનના શ્રેષ્ઠ કર્લ્સને ન્યૂનતમ પ્રયત્નોથી મેળવવામાં મદદ કરશે.

1. હંમેશાં તમારા વાળને નીચેથી ઉપર સુધી કાંસકો કરો.

curly hair hairstyle

વાળને તળિયેથી ઉપરની તરફ વાળવાનો પ્રયાસ કરો. તમે દરેક ગાંઠને ધીમેથી વિક્ષેપિત કરી શકો છો, ગાંઠને નીચે તરફ કમ્પાઉન્ડ કરવા. વાળને નુકસાનથી બચાવવા અને અસરકારક રીતે વિક્ષેપિત કરવા માટે હંમેશા મોટા દાંતવાળા કાંસકો રાખો. બ્રશ નહીં કરો.

2. બે મોઢાવાળા વાળ (સ્પ્લિટ એન્ડ) ટાળવા માટે નિયમિત રીતે નીચેથી વાળ કપાવો.

how to curly hair in home

ક્ષતિગ્રસ્ત વાળ ક્યારેય સારા દેખાતા નથી. જો તમને તંદુરસ્ત કર્લ્સ જોઈએ છે જે ઉછાળવાળી અને તાજી લાગે છે, તો તે માટે દર છથી આઠ અઠવાડિયામાં હેરસ્ટાઇલિસ્ટની પાસે જાઓ અને નીચે થી વાળ સેટ કરાવો.

3. કર્લ્સને નિર્ધારિત અને હાઇડ્રેટ કરવા માટે ઉત્પાદન “કોકટેલિંગ” નો ઉપયોગ કરો.

હેર સ્ટાઈલિશ રેની સમજાવે છે, “પ્રોડક્ટ કોકટેલિંગ એ તમારી વિશિષ્ટ સ્ટાઇલ આવશ્યકતાઓને પૂર્ણ કરવા માટે ફક્ત બે અથવા વધુ ઉત્પાદનોને એકસાથે મિશ્રિત કરે છે.” તેણીની બે પ્રિય કોકટેલપણ: સ્મૂધિંગ સીરમ અને નાળિયેર તેલ પ્લસ સ્ટાઇલ જેલ.

વૈકલ્પિક રીતે, તમે ભીના હાથથી વાળ પર સ્ટાઇલ ક્રીમ લગાડી શકો છો: ઉત્પાદન વત્તા પાણીનું મિશ્રણ સુનિશ્ચિત કરે છે કે કર્લ્સ તાજા કરતી વખતે કર્લ્સ ફ્રીઝ-ફ્રી રહે છે, અને સ્ટાઇલ ક્રીમ ઉત્તમ છે.

વાંકડિયા વાળની શ્રેષ્ટ હેર સ્ટાઇલ – curly hair

1. રોજિંદા માટે ટોપનોટ

દેખાવ મેળવો: તમારા વાળને પોનીટેલમાં એક કરો અને તેને સખત રીતે સુરક્ષિત કરો. તમારા વાળને બે ભાગોમાં વહેંચો, પોનીટેલના આધારની આસપાસ બરાબર રીતે લપેટીને તેને બોબી પિનથી સેટ કરો. બીજા ભાગને પહેલાની આસપાસ લપેટો અને તેને બોબી પિનથી સેટ કરો, પછી સંપૂર્ણ, ગોળાકાર આકાર આપવા માટે જરૂરી હોય તો, તમારી આંગળીઓથી બનને હળવાશથી ખેંચો.

2. બ્રેઇડેડ ટોપકોટ

દેખાવ મેળવો: તમારી ટોપકોટ બનાવતી વખતે વાળનો એક નાનો ભાગ છોડી દો. એકવાર તમારી પ્રારંભિક શૈલી પૂર્ણ થઈ જાય, તે વિભાગને ચોટલો ગૂંથી લો અને તેને તમારા ટોપકોટના આધારની આસપાસ લપેટી દો, તેને એક ભવ્ય એકંદર દેખાવ માટે બોબી પિનથી સેટ કરો.

3. બ્રેઇડેડ હેડબેન્ડ

દેખાવ મેળવો: ભીના વાળમાં ઠંડા બાજુનો ભાગ લો અને ચોટલો બનાવો અને વિરોધી સાઈડ ની તરફ વાળની ​​લાઇન સાથે વેણી બીજી તરફ લઇ જાઓ. જ્યારે તમે તમારા કાનમાંથી પસાર થાઓ, ત્યારે તમારા બાકીના વાળની ​​નીચે વેણીને બોબી પિનથી સેટ કરો.

4. પાછળ તરફ પોની ટેઈલ

દેખાવ મેળવો: તમારા વાળ દ્વારા લાઇટવેઇટ સ્ટાઇલ જેલ લગાડો. તે પછી, તમારા વાળના ઉપરના ભાગને પાછા આકર્ષક પોનીટેલમાં ખેંચવા માટે સુવર બ્રશનો ઉપયોગ કરો અને વાળની ​​જોડણીથી તેને પોની કરો. વધારાની વોલ્યુમ માટે તમારી આંગળીઓથી થોડુંક પાછળ રફલ કરો. આ બીજો એક સુંદર વિકલ્પ છે જે તમને તમારા કર્લ્સને તમારા ચહેરાથી દૂર રાખીને નીચે પણ રાખી શકો છો.

5. ત્રણ વેણી

દેખાવ મેળવો: તમારા વાળને ત્રણ ભાગોમાં અલગ કરો અને દરેક વિભાગ સાથે ત્રણ-સ્ટ્રેન્ડ વેણી બનાવો. ટોચનો વિભાગ પકડો, તેને તમારા માથાની પાછળની બાજુ ખેંચો અને તેને બોબી પિનથી સુરક્ષિત કરો. બીજા અને ત્રીજા ભાગો સાથે પુનરાવર્તન કરો, પછી બોબી પિન સાથે કોઈપણ છૂટક ટુકડાઓ સેટ કરો. – curly hair

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!