ગુલાબના વિવિધ રંગો પાછળનો પ્રેમ અર્થ

Sharing post

ગુલાબના વિવિધ રંગો પાછળનો પ્રેમ અર્થ:

આજના ગુજરાતી સમાચાર

દરેક ગુલાબનો અર્થ કંઈક અલગ જ હોય ​​છે. જો તમે વેલેન્ટાઇન ડે માટે તમારી પસંદગીઓ કરી રહ્યાં છો, ત્યારે તમે દરેક રંગના પ્રતીકવાદને ધ્યાનમાં રાખશો. સદભાગ્યે, અમે તમને નીચેની સૂચિ માર્ગદર્શિકા રૂપે પ્રદાન કરીશું જેથી તમે તમારા મિત્રો, કુટુંબ અને પ્રિયજનો માટે સૌથી વધુ પ્રતીકવાદ ધરાવતા ગુલાબને સરળતાથી પસંદ કરી શકો.

 

એક રંગો

લાલ:

લાલ ગુલાબ એ સૌથી પરંપરાગત વેલેન્ટાઇન ડે ફૂલ છે અને સારા કારણોસર. આ રંગ રોમાંસ, પ્રેમ, સુંદરતા અને સંપૂર્ણતાને રજૂ કરે છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે ઘાટા લાલ ગુલાબ નમ્રતા અથવા બેહદ સુંદરતાને રજૂ કરે છે.

The love behind the different colors of roses

નારંગી:

તેજસ્વી,  ઉર્જા, જુસ્સો અને ઉત્તેજનાને રજૂ કરે છે. નમ્ર પડછાયાઓ, જેમ કે નિષ્ઠા અથવા કૃતજ્ વ્યક્ત કરવા માટે વપરાય છે.

પીળો:

પીળા ગુલાબની હૂંફ મિત્રતા, આનંદ અને આનંદનો પ્રતીક છે. આ ફૂલોનો ઉપયોગ યાદ અથવા સ્નેહના સંકેત તરીકે પણ થઈ શકે છે.

gujarati samachar

સફેદ:

સફેદ ગુલાબ વિવિધ અર્થો સાથે આવે છે, જેમાં શુદ્ધતા, નિર્દોષતા, કૃપા અને નમ્રતા શામેલ છે. કારણ કે આ ફૂલો લાંબા સમયથી લગ્નો માટે લોકપ્રિય છે, તેથી તેઓ નવી શરૂઆત અને ઉભરતા પ્રેમનું પ્રતિનિધિત્વ કરવા માટે પણ આવ્યા છે.

ગુલાબી:

કોઈના સંસ્કારિતા, લાવણ્ય અથવા સ્ત્રીત્વની પ્રશંસા વ્યક્ત કરવા ગુલાબી ગુલાબ આપવામાં આવે છે. ગુલાબી રંગના ઘાટા શેડ્સ પ્રશંસાની ભાવના વ્યક્ત કરે છે, જ્યારે આછો ગુલાબી સામાન્ય રીતે પ્રશંસા, આનંદ અથવા નમ્રતાની ભાવના આપવા માટે વપરાય છે.

લવંડર:

ફૂલોની ભાષામાં, લવંડર ગુલાબનો ઉપયોગ કોઈને એમ કહેવા માટે કરવામાં આવે છે કે તમે તેમના દ્વારા મોહિત થયા છો. તેઓ પ્રથમ દૃષ્ટિએ ઇચ્છા અને પ્રેમને પણ રજૂ કરે છે.

 મિશ્રિત રંગો

વેલેન્ટાઇન – ડે પર એક જ રંગના એક જ ગુલાબ, તમે શું કહેવા માંગો છો તે સમજવા માટે તે પૂરતું નથી. તમે વેલેન્ટાઇનના ગુલાબને ગમે તેટલા રંગના મિશ્ર અને મેચ કરવા માટે સ્વતંત્ર છો, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે કેટલાક સંયોજનોના અર્થ કયા છે.

આજના ગુજરાતી સમાચાર

દાખલા તરીકે, લાલ અને સફેદ ગુલાબનો અર્થ એકતાનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, જે આ સંયોજનને કોઈ એવી વ્યક્તિ માટે એક અદ્ભુત પસંદગી બનાવે છે જે વર્ષોથી તમારી બાજુમાં છે. લાલ અને પીળા ગુલાબનું મિશ્રણ સુખનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, અને જ્યારે તમે નારંગી અથવા લાલ ટીપ્સ સાથે પીળો ગુલાબ આપો છો, ત્યારે તમે તે વ્યક્તિને કહી રહ્યાં છો કે તમારી મિત્રતાની લાગણી પ્રેમમાં ફેરવાઈ રહી છે.

આ વેલેન્ટાઇન ડે, બિલી હિરોમનના ફૂલો અને ઉપહારો પર તમારી લાગણીઓને વ્યક્ત કરવા માટે મિશ્ર ગુલાબ શોધો.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *