શાહરૂખ ખાનની દીકરી સુહાનાએ શેયર કરી તેમની ગ્લેમરસ ફોટા

Sharing post
સુહાનાએ પોતાની ઇન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઇલ પણ ખાનગીથી જાહેરમાં બદલી છે. તે પણ ફોટો શેરિંગ એપ પર વારંવાર પિક્ચર્સ શેર કરે છે.
શાહરૂખ ખાન અને ગૌરી ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તે તેના ગ્લેમરસ ફોટા ચાહકો સાથે શેર કરે છે. હવે સુહાનાની એક તસવીર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે, જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.
આ તસવીરમાં સુહાના બીચ રિસોર્ટમાં બ્લેક ટોપ અને બ્લુ શોર્ટ્સ પહેરેલા પોઝરની જેમ પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. આ તસવીરમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. ચાહકો સુહાનાની આ પોસ્ટ પર ભારે ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે.શાહરૂખ ખાનની પુત્રી, સુહાના ખાને, સંદેશાઓ અને તેના રંગની ટીકા કરતી ટિપ્પણીઓના સ્ક્રીનશોટ પણ શેર કર્યા છે અને સુહાના ખાનની માતા ગૌરી ખાન અને તેના મિત્ર ભાવના પાંડેએ પણ સુહાનાના ફોટો પર હાર્ટ ઇમોજી શેર કર્યા છે.
સુહાના ખાનને ટ્રોલરો દ્વારા ‘કાલી’ કહેવાતા. આ પછી, સુહાના ખાને પોતાની એક સુંદર તસવીર શેર કરી અને લખ્યું, આ તે બધા લોકો માટે છે, જેઓ હિન્દી નથી બોલતા, મને લાગ્યું કે મારે તેમને કહેવું જોઈએ. કાળા રંગને હિન્દીમાં કાળો કહે છે. કાલી શબ્દનો ઉપયોગ તે સ્ત્રીના વર્ણન માટે થાય છે જેનો રંગ ઘાટો હોય છે.
તેમણે લખ્યું, હવે ઘણું બધુ ચાલી રહ્યું છે અને આ તે મુદ્દાઓમાંથી એક છે જેને આપણે સુધારવાની જરૂર છે. તે ફક્ત મારા વિશે જ નથી, તે દરેક યુવતી / છોકરા વિશે છે જે કોઈ કારણ વિના હીનતાના સંકુલથી પીડાય છે.
સુહાના ખાને લખ્યું, મને દુ: ખ છે કે જો સોશિયલ મીડિયા, ભારતીય મેચમેકિંગ અથવા તો તમારા પોતાના પરિવારોએ તમને ખાતરી આપી છે કે જો તમે 5 “7 હો અને તમારો રંગ સ્પષ્ટ ન હોય તો તમે સુંદર નથી. હું 5 “3 અને બ્રાઉન કલર. આ પછી પણ, હું ખૂબ ખુશ છું અને તમારે પણ હોવું જોઈએ.
થોડા સમય પહેલાં, અમે સુંદર વંશીય વસ્ત્રોમાં સજ્જ સહસ્ત્રાબ્દી તારાનું આ સુંદર થ્રોબેક ચિત્ર જોયું. સુહાના મહેંદીની ઉજવણી માટે ફૂલોના ગુલાબી લહેંગામાં ચમકતી જોવા મળી હતી.
તમને જણાવી દઈએ કે સુહાના ખાન તેની ગ્લેમરસ શૈલી અને ડ્રેસિંગ સેન્સ માટે જાણીતી છે. સુહાના હાલમાં ન્યુ યોર્ક યુનિવર્સિટીમાં અભ્યાસ કરે છે અને તે અહીં મુંબઇમાં છે કે હજી રોગચાળો વચ્ચે કોઈને ખબર નથી. ન્યૂયોર્કને તાજેતરમાં યુ.એસ. માં કોરોનાવાયરસ રોગચાળોનું કેન્દ્ર જાહેર કરાયું હતું.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!