HDFC Bank-એચડીએફસી બેંકે દિવાળીના તહેવારમાં ગ્રાહકો માટે આ બમ્પર ઓફરની ઘોષણા કરી.

business-loans
Sharing post

business-loans

HDFC Bank એ બુધવારે તમામ બેંકિંગ ઉત્પાદનો પર વિશેષ સોદાની ઓફર કરીને ગ્રાહકો માટે ‘ઉત્સવની વર્તે’ લોન્ચ કરી છે.

બેંકે એક નિવેદનમાં જણાવ્યું છે કે, રિટેલ તેમજ વ્યવસાયિક ગ્રાહકો માટે લોન પર પ્રોસેસિંગ ફીમાં છૂટ, ઘટાડેલા ઇએમઆઈ, કેશબેક્સ, ગિફ્ટ વાઉચર્સ અને વધુ લાભો માટેના સંપૂર્ણ નાણાકીય ઉકેલો માટે ઉપલબ્ધ રહેશે,

બેંક auto લોન, પર્સનલ લોન અને બિઝનેસ ગ્રોથ લોન પર પ્રોસેસિંગ ફી અને ટુ-વ્હીલર લોન પર શૂન્ય પ્રોસેસિંગ ફી પર 50 ટકા છૂટ આપી રહી છે.

Amazon

એચડીએફસી બેંકે છૂટક બ્રાન્ડ્સ સાથે જોડાણ પણ કર્યું છે, ઇન-સ્ટોર(in-store) અને Online ખરીદી પર ડિસ્કાઉન્ટ, કેશબેક્સ અને વધારાના ઇનામ પોઇન્ટ્સ આપ્યા છે. મુખ્ય કંપનીઓ જેમ કે એમેઝોન, ટાટાક્લિક, માયન્ટ્રા, પેપરફ્રી, સ્વિગી અને ગ્રૂફર્સ આ સમય દરમિયાન ખાસ સોદા આપશે. જીવનશૈલી, બાટા, મોન્ટે કાર્લો જેવી અગ્રણી રિટેલ અને ગ્રાહક બ્રાન્ડ્સ. વિજય વેચાણ, કોહિનૂર, જીઆરટી, ઓઆરઆરએ કેટલાક મોટા નામો છે જે વિવિધ ઉત્પાદનો અને સેવાઓ પર 5 થી 15 ટકા સુધીનું કેશબેક આપશે.

અર્ધ-શહેરી અને ગ્રામીણ વિસ્તારોમાં branches 53 ટકા શાખાઓ સાથે, બેંક આ offeringફરને દેશના સૌથી દૂરના ખૂણામાં લેવાની યોજના ધરાવે છે. તેણે પ્રાદેશિક સ્તરે 2000 થી વધુ offers માટે હાઇપરલોકલ સ્ટોર્સ અને કિરણો સાથે જોડાણ કર્યું છે

નવી લોંચ સહિતના તમામ Apple ઉત્પાદનો પર, એચડીએફસી બેંક ગ્રાહકો રૂ .7000 સુધીનું કેશબેક મેળવી શકે છે. એક દુકાનદાર 22.5 ટકા સુધીનું કેશબેક મેળવી શકે છે અને સેમસંગ, સોની, ગોદરેજ અને પેનાસોનિક,એલજી જેવા અગ્રણી બ્રાન્ડ્સ પર તેમની ખરીદીને કોઈ વધારાની કિંમતના ઇએમઆઈમાં રૂપાંતરિત કરી શકે છે. , 

hdfc bank

એચડીએફસી બેંકના એમડી આદિત્ય પુરીએ કહ્યું, “આ અભૂતપૂર્વ સમય છે. આપણે જે જોયું તે છે કે આ સમયગાળા દરમિયાન પણ આપણા દેશના લોકોએ હિંમત અને સ્થિતિ સ્થાપકતા દર્શાવી છે. ભારતની આ ભાવનાને ઉજવવા અમારો પ્રયાસ # ફેસ્ટીવટ્રીટ્સનો પ્રારંભ છે. લોકડાઉન પછી આપણે લીલી અંકુરની નજરે પડી રહ્યા છીએ. અમે સકારાત્મકતા બનાવવા અને વપરાશને વધારવા માંગીએ છીએ. અમે અમારા ગ્રાહકો માટે ત્યાં રહેવા માંગીએ છીએ અને સુનિશ્ચિત કરીએ છીએ કે આ વર્ષે તેમની માંગણીઓ પૂરી કરવા માટે તેમની પાસે જરૂરી બધું છે.

એચડીએફસી બેન્કના મર્ચન્ટ એક્ક્વાયરિંગ સર્વિસીસ અને માર્કેટિંગ, કન્ટ્રી હેડ – પેમેન્ટ બિઝનેસમાં શ્રી પરાગ રાવે જણાવ્યું હતું કે, લોકડાઉન દરમિયાન ગ્રાહકોએ ખરીદી પર રોક લગાવી છે અને સિસ્ટમમાં ઘણી પેન્ટ-અપ ડિમાન્ડ છે.

“પાછલા ૨- months મહિનામાં અમે નવી ગ્રાહકોના હિત અને ખરીદવાની રીત જોયી છે. આપણે ઉત્સવની સિઝનમાં પણ આ ચાલુ રાખીએ છીએ. અમારો પ્રયાસ છે કે એચડીએફસી બેંકના નાણાં સાથે, સ્વપ્ન ગમે તે હોય, તે અમારા ગ્રાહકો માટે અવરોધ ન હોવું જોઈએ. તેથી અમે બ્રાન્ડ્સમાં અને અમારા તમામ બેંકિંગ ઉત્પાદનો પર એક જ જગ્યાએ 1000+ offers ની ન જોઈ હોય તેવી શ્રેણી ક્યારેય એકસાથે લઈ રહ્યા છીએ. અમને વિશ્વાસ છે કે અમે અમારા ગ્રાહકોના દરેક સપનાને તહેવારની મિજબાનીઓ દ્વારા પૂર્ણ કરીશું. 

 

Like and share our Facebook Page

https://www.facebook.com/gujaratinewsusa

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!