iPhone : આઇફોન માટે 3 ખુબ જ મનોરંજક એપ્સ – best three intresting apps for iphones

Iphone
Sharing post

Iphone : આઇફોન માટે ૩ ખુબ જ મનોરંજક એપ્સ

VirtualSpeech – આભાસી ભાષણ

Iphone
Virtual speech

શું તમે જાહેરમા બોલવાથી અચકાઓ છો? તો જો એમ હોય તો, અહીં એક એપ્લિકેશન છે જે તમને મદદ કરી શકે છે. વર્ચ્યુઅલ સ્પીચ વિવિધ દૃશ્યો પ્રદાન કરે છે જેમાં તમે ભીડની સામે બોલવાનો અભ્યાસ કરી શકો છો. તમે વ્યવસાય મીટિંગમાં ભાગ લઈ શકો છો, કોઈ પ્રસ્તુતિ કરી શકો છો, તમારી હિચકિચાહત દૂર ભગાવી શકો છો અને જોબ ઇન્ટરવ્યૂ માટે તૈયારી કરી શકો છો.

આમાં , તમે એપ્લિકેશન માટે રેકોર્ડ કરાયેલા વાસ્તવિક લોકોની વચ્ચે છો, જેને તમારે તમારો સંદેશ પહોંચાડવો આવશ્યક છે. તમે વધુ વાસ્તવિકતાથી પ્રસ્તુતિમાં તમારી પોતાની સ્લાઇડ્સ પણ ઉમેરી શકો છો. વર્ચ્યુઅલસ્પીક, જાહેરમાં કેવી રીતે બોલવું તે વિશેના નિષ્ણાતોના શાણપણના શબ્દો પણ પ્રદાન કરે છે. જેમ તમે દરેક દૃશ્યનો અનુભવ કરો છો, એપ્લિકેશન તમારા પ્રદર્શન પર પ્રતિસાદ આપે છે અને તમારી પ્રગતિ કરે છે. – Iphone

Star Chart VR – સ્ટાર ચાર્ટ વી.આર.

iphone
Star chart

તમે સ્ટાર ચાર્ટ વીઆર દ્વારા તમારા આઇફોન પર એક સંપૂર્ણ પ્લેનેટોરિયમનો અનુભવ કરી શકો છો. $99 ,$2.99 માટે, આ એપ્લિકેશન તમને સૌરમંડળની ટૂર પર લઈ જશે જ્યાં તમે ગ્રહો, તારાઓ અને નક્ષત્રોની વચ્ચે મુસાફરી કરી શકો છો.

જેમ જેમ તમે જગ્યામાં વધારો કરો છો, તમે તમારું ધ્યાન કોઈ ચોક્કસ ગ્રહ, ચંદ્ર અથવા અન્ય ઓબજેક્ટ તરફ ફેરવો છો. મંગળ તરફ જુઓ. શનિના ચંદ્ર અને રિંગ્સ તપાસો. હેડ ઓબ્જેક્ટ પર વિગતો જોવા માટે તમારા હેડસેટ પર ક્રિયા બટન દબાવો. સ્ટાર ચાર્ટ વીઆર એ એક સરસ સવારી અને સોલર સિસ્ટમ વિશે અન્વેષણ અને શીખવાની એક સરસ રીત છે.

InMind VR – ઇનમાઇન્ડ વી.આર

Iphone

તમે તે બધી -સાહિત્ય કથાઓ જાણો છો જ્યાં કોઈ માઇક્રોસ્કોપિક કદમાં સંકોચાય છે અને સંપૂર્ણ કદના વ્યક્તિના શરીરમાં મૂકાય છે? સારું, હવે તમે તે જ કાલ્પનિકને જાતે વર્ચુઅલ વિશ્વમાં જીવી શકો છો.

નિવાલ દ્વારા નિશુલ્ક ઇનમાઇન્ડ વીઆર એપ્લિકેશન સાથે, તમે ડિપ્રેસિવ ડિસઓર્ડરથી પીડાતા દર્દીને મદદ કરવા માટેના કાર્યમાં માનવીનો સામનો કરો છો. કેચ? તમે અંદરથી તમારા દર્દીની સારવાર કરો છો. તમે લઘુચિત્ર છો અને તે વ્યક્તિના મગજની અંદર સ્થાનાંતરિત છો, જ્યાં તમારા દર્દીને ઇલાજ કરવાના પ્રયાસમાં લાલ ન્યુરોન્સ પર હુમલો કરવો છે. ગેમપ્લે સરળ છે, પરંતુ ગ્રાફિક્સ અનુભવને પ્રકાશિત કરે છે.

જ્યારે તમે પૂર્ણ કરી લો ત્યારે તમે ઇનમાઇન્ડ વીઆર 2 સુધી જઈ શકો છો, જે મગજની રસાયણશાસ્ત્ર વિશેનું એક ટ્યુટોરિયલ આપે છે અને એક વાર્તા નિશુલ્ક અને બીજી 300 જો તમે $ 2.99 માં કિક કરો તો તમને પ્રારંભ કરશે. – Iphone

Iphone – આઇફોન માટે ૩ ખુબ જ મનોરંજક એપ્સ – apps

Join Our Facebook Page
https://www.facebook.com/gujaratinewsusa

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!