Best players for Today Match – આ ટોચના 5 ખેલાડીઓ છે આજની IPL મેચ માટે ખતરનાક

Sharing post

Best players for Today Match

અમે લગભગ ત્યાં છે. પ્રતીક્ષા લગભગ પૂરી થઈ ગઈ છે. ડ્રીમ 11 ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) 2020 ની પ્રથમ રમત થોડા કલાકો દૂર છે.

જ્યારે તે દરવાજા પાછળની ઇવેન્ટ હશે, ત્યાં મનોરંજનની કોઈ અછત રહેશે નહીં કારણ કે શેઠ ઝાયદ સ્ટેડિયમ ખાતે ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ (સીએસકે) ગેમ વિરુદ્ધ બ્લોકબસ્ટર મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (એમઆઈ) રમત આઈપીએલની કાર્યવાહી શરૂ કરશે. શનિવારે અબુધાબીમાં.

આઈપીએલ 2019 ની ફાઈનલમાં છેલ્લે એકબીજાની સામે મુકાબલો કરનારી બંને ટીમો હંમેશાં રસપ્રદ સ્પર્ધાઓમાં સામેલ રહી છે અને જ્યારે સંયુક્ત આરબ અમીરાતના આઈપીએલ 2020 ના ખોલનારા ખેલાડીનો સમાવેશ થાય છે ત્યારે તે અલગ નહીં હોય.

મોટી રમતનો અર્થ એ છે કે ટીમો તેમના મેચ-વિજેતાઓ સાથે તેમની લાઇન અપ ગોઠવશે.

રોહિત શર્મા

best players for Today Match

વર્ગ, દંડક, સમય અને ક્લીન-હિટિંગ ક્ષમતા. રોહિત શર્માને બેટ હાથમાં રાખીને જોવાની ખુશી છે. તેમાં ઉમેરો, તેમના નેતૃત્વ ઓળખપત્રો. તે આસપાસ જતા શ્રેષ્ઠ ઓપનરમાંનો એક રહ્યો છે અને તે સરળતાથી તેના પોતાના પર રમતનો માર્ગ બદલી શકે છે.

અંબાતી રાયડુ

best players for Today Match

કુશળ, સીએસકે માટે સાબિત મેચ વિજેતા અને જે કોઈ શીટ એન્કરની ભૂમિકા ભજવી શકે અને જ્યારે જરૂર પડે ત્યારે હુમલો કરી શકે. અંબાતી રાયુડુ, તેના નામની સામે 3300 આઈપીએલ રન સાથે, ઇનિંગ્સ ખોલી શકે છે અને મધ્યમ ક્રમમાં પણ બેટિંગ કરી શકે છે, અને તેથી, સીએસકેની સફળતાનો મુખ્ય ભાગ બની શકે છે.

એમએસ ધોની

best players for Today Match

તેણે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્તિ લેવાની જાહેરાત કરી હોય, પરંતુ ‘થલા’ એમ.એસ. ધોનીએ તેમનો ફેન ફેવરિટ બનવાનું ચાલુ રાખ્યું છે.

તેની સાવચેતીભર્યું નેતૃત્વ, સાવધાની અને આક્રમકતાના સારા મિશ્રણ સાથે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના મધ્યમ ક્રમમાં લંગર કરવાની ક્ષમતા અને વીજળીના ઝડપી ગ્લોવવર્ક સાથે, તમે ફક્ત આ ચેમ્પિયન ક્રિકેટરની સામે નજર નાખી શકો.

હાર્દિક પંડ્યા

best players for Today Match

હાર્ડ-હિટર, એક્રોબેટિક ફીલ્ડર અને એક ખૂબ જ સરળ હાથમાં બોલર, હાર્દિક પંડ્યા તે બધા બ boxesક્સને ટીક કરે છે કે જે ટીમ એક ખેલાડીમાં જોશે. તે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ યુનિટનો મુખ્ય સભ્ય રહ્યો છે અને જો તે આઈપીએલ 2020 ની શરૂઆત ધમાકેદાર રીતે કરે તો તે નવાઈ પામશે નહીં.

જસપ્રિત બુમરાહ

best players for Today Match

ગતિ, સ્વિંગ, નિયંત્રણ, ક્ષમતા અને અનુભવ. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના બોલિંગ આક્રમણનું નેતૃત્વ સંભાળનાર જસપ્રિત બુમરાહની પાસે, ટીમમાં કોઈ બોલરની નજર રહેશે તે તમામ ગુણો ધરાવે છે અને તેથી તે ખેલાડીઓની યાદીમાં સ્પષ્ટ દાવેદાર બની શકે છે.

વાઇલ્ડ કાર્ડ

રાહુલ ચહર

best players for Today Match

ગત આઈપીએલની ભારતીય ટીમના લેગ સ્પિનરે અગાઉની આઈપીએલ સીઝનમાં 13 વિકેટ ઝડપી હતી. આઇપીએલ યુએઈમાં રમાશે, જ્યાં ટ્રેક સ્પિનરો માટે મદદરૂપ થશે, રાહુલ ચહર એમઆઈ વ્હીલમાં મહત્વપૂર્ણ કોગ બનશે.

આંકડા:

આઈપીએલમાં આ સ્થળ પરની સર્વોચ્ચ ટીમ

કિંગ્સ ઇલેવન પંજાબે 2014 માં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે 206-4

માઇલ સ્ટોન્સ નજીક

જો સીએસકે આઈપીએલ 2020 ઓપનરને એમએસ ધોની હેઠળ જીતે છે, તો તે સીએસકેના સુકાની તરીકે કેપ્ટન કૂલની 100 મી આઇપીએલ જીત હશે.
રોહિત શર્માને આઈપીએલમાં 200-સિક્સ સુધી પહોંચવા માટે 6 વધુ છગ્ગાની જરૂર છે

Join Our Facebook Page
https://www.facebook.com/gujaratinewsusa

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!